Bán tòa căn hộ đà nẵng
02, Đường Phạm Khiêm Ích, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
13.9 tỷ
1300 m2 (50x26)
127 pn
16 wc
Không xá định
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ PHẠM KHIÊM ÍCH, GẦN BÃI TẮM SƠN THỦY
Diện tích: 130m2, ngang 5m
Thiết kế 6 tầng gồm 16 căn hộ đầy đủ nội thất. Doanh thu 60tr/tháng
Vị trí: gần biển Sơn Thủy, đối diện là khu resort Crown, Hyatt...
Lh: 0899494338
Giá bán: 13,9 tỷ
Diện tích: 130m2, ngang 5m
Thiết kế 6 tầng gồm 16 căn hộ đầy đủ nội thất. Doanh thu 60tr/tháng
Vị trí: gần biển Sơn Thủy, đối diện là khu resort Crown, Hyatt...
Lh: 0899494338
Giá bán: 13,9 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Mặt tiền | 50 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 1300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Không xá định |
| Phòng ngủ | 127 |
| Nhà tắm | 16 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ đà nẵng", có mã số #40013, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu