BÁN TÒA CĂN HỘ DỊCH VỤ 4 TẦNG – NGAY TRỤC TÔ HIẾN THÀNH, CÁCH BIỂN MỸ KHÊ VÀI BƯỚC!
Đường Tô Hiến Thành, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Thỏa thuận
75 m2 (5x14.85)
10 pn
10 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ DỊCH VỤ 4 TẦNG – NGAY TRỤC TÔ HIẾN THÀNH, CÁCH BIỂN MỸ KHÊ VÀI BƯỚC! ????
• Diện tích đất: 74,2m² (ngang 5m x dài 14,85m)
• Kết cấu: 4 tầng + 1 tum, gồm 10 phòng khép kín đang cho thuê
• Thu nhập ổn định: 80–120 triệu/tháng từ khách thuê lâu dài, ngắn ngày.
• Vị trí: Cực gần biển Mỹ Khê – chỉ vài phút đi bộ, sát trục Nguyễn Văn Thoại sầm uất, khu nhiều khách nước ngoài sinh sống
Lợi thế đầu tư:
• Khu vực trung tâm, hiếm nhà bán
• Giao thông thuận tiện, khu dân trí cao, gần nhà hàng, cafe, siêu thị
• Tiềm năng tăng giá cao – phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh lưu trú
Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng chính chủ – sang tên nhanh gọn
Giá bán: 15 tỷ (có thương lượng chính chủ)
Liên hệ: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư đi xem và LVCC.
• Diện tích đất: 74,2m² (ngang 5m x dài 14,85m)
• Kết cấu: 4 tầng + 1 tum, gồm 10 phòng khép kín đang cho thuê
• Thu nhập ổn định: 80–120 triệu/tháng từ khách thuê lâu dài, ngắn ngày.
• Vị trí: Cực gần biển Mỹ Khê – chỉ vài phút đi bộ, sát trục Nguyễn Văn Thoại sầm uất, khu nhiều khách nước ngoài sinh sống
Lợi thế đầu tư:
• Khu vực trung tâm, hiếm nhà bán
• Giao thông thuận tiện, khu dân trí cao, gần nhà hàng, cafe, siêu thị
• Tiềm năng tăng giá cao – phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh lưu trú
Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng chính chủ – sang tên nhanh gọn
Giá bán: 15 tỷ (có thương lượng chính chủ)
Liên hệ: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư đi xem và LVCC.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN TÒA CĂN HỘ DỊCH VỤ 4 TẦNG – NGAY TRỤC TÔ HIẾN THÀNH, CÁCH BIỂN MỸ KHÊ VÀI BƯỚC!", có mã số #35230, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu