Bán tòa căn hộ khách sạn an thượng đà nẵng
09, Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
57 tỷ
162 m2 (9x18)
36 pn
36 wc
Bắc
29-07-2025
Thông tin mô tả:
KS An thượng 29 - KS Đông Bắc
- Diện tích: Ngang 9 x 18 = 162m2
- 10 tầng , có bể bơi
- DT Sàn : 1.714m2
- Đường 5m5
- Tổng 26 phòng + 10 căn hộ (36 căn)
- Gồm 10 tầng nổi, 1 nhà hàng, 1 bể bơi tầng thượng.
- Đã hoàn công, đủ GPKD, PCCC.
- lh : 0899494338
- Diện tích: Ngang 9 x 18 = 162m2
- 10 tầng , có bể bơi
- DT Sàn : 1.714m2
- Đường 5m5
- Tổng 26 phòng + 10 căn hộ (36 căn)
- Gồm 10 tầng nổi, 1 nhà hàng, 1 bể bơi tầng thượng.
- Đã hoàn công, đủ GPKD, PCCC.
- lh : 0899494338
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 10 tầng |
| Mặt tiền | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 162 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Phòng ngủ | 36 |
| Nhà tắm | 36 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ khách sạn an thượng đà nẵng", có mã số #35565, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu