Bán tòa căn hộ khách sạn sơn trà đà nẵng
39, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
140 tỷ
368 m2 (15x25)
56 pn
56 wc
Bắc
21-12-2025
Thông tin mô tả:
. ????Chào bán khách sạn Vị trí cực phẩm – cách biển Mỹ Khê chỉ vài bước chân
Ngay tuyến phố khách sạn sầm uất Dương Đình Nghệ – giao Võ Nguyên Giáp, trung tâm phố Hàn du lịch
???? Diện tích: 368m² | Ngang: 18m
???? Kết cấu: 12 tầng gồm 50 phòng khách sạn + 6 căn hộ Penhouse
???? Tiện ích: Có hồ bơi, thang máy, đầy đủ PCCC, sổ hoàn công
???? Hiện trạng cho thuê 200 triệu/tháng
???? Giá bán: 140tỷ có thương lượng
✅ Pháp lý sạch – xây dựng chuẩn – dòng tiền ổn định
????Zalo & Call : 0899494338 - 0905231038
Ngay tuyến phố khách sạn sầm uất Dương Đình Nghệ – giao Võ Nguyên Giáp, trung tâm phố Hàn du lịch
???? Diện tích: 368m² | Ngang: 18m
???? Kết cấu: 12 tầng gồm 50 phòng khách sạn + 6 căn hộ Penhouse
???? Tiện ích: Có hồ bơi, thang máy, đầy đủ PCCC, sổ hoàn công
???? Hiện trạng cho thuê 200 triệu/tháng
???? Giá bán: 140tỷ có thương lượng
✅ Pháp lý sạch – xây dựng chuẩn – dòng tiền ổn định
????Zalo & Call : 0899494338 - 0905231038
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 12 tầng |
| Mặt tiền | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 368 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Phòng ngủ | 56 |
| Nhà tắm | 56 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ khách sạn sơn trà đà nẵng", có mã số #37723, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu