Bán tòa căn hộ khách sạn sơn trà đà nẵng
101, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
200 tỷ
270 m2 (15x18)
56 pn
56 wc
Bắc
26-01-2026
Thông tin mô tả:
BÁN KHÁCH SẠN 3 SAO ĐƯỜNG VÕ VĂN KIỆT, SÁT BIỂN MỸ KHÊ XINH ĐẸP
Diện tích: 270m2 ngang 15m
Thiết kế 15 tầng gồm 56 phòng khách sạn. Đầy đủ tiện ích: hồ bơi ở tầng thượng, khu nhà hàng, khu hội nghị...
Đang cho bên thứ 3 thuê vận hành giá 350tr/tháng
Ngay trung tâm tài chính quốc tế đầy tiềm năng
Lh: 0899404338
Giá bán: ib Mr TÂN
Diện tích: 270m2 ngang 15m
Thiết kế 15 tầng gồm 56 phòng khách sạn. Đầy đủ tiện ích: hồ bơi ở tầng thượng, khu nhà hàng, khu hội nghị...
Đang cho bên thứ 3 thuê vận hành giá 350tr/tháng
Ngay trung tâm tài chính quốc tế đầy tiềm năng
Lh: 0899404338
Giá bán: ib Mr TÂN
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 15 tầng |
| Mặt tiền | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 270 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Phòng ngủ | 56 |
| Nhà tắm | 56 |
| Đường vào | 48 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ khách sạn sơn trà đà nẵng", có mã số #38357, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu