Bán tòa căn hộ mỹ an đà nẵng
79, Đường Trần Văn Thành, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
36 tỷ
120 m2 (5x24)
17 pn
17 wc
Đông-Bắc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ BOUTIQUE TRẦN VĂN THÀNH, BÀN GIAO FULL MỚI
Diện tích: 120m2, ngang 5m
Vị trí 2 mặt tiền, bên hông kẹp kiệt. Gần Hồ Xuân Hương, Võ Nguyên Giáp..
Thiết kế 6 tầng, 1 tầng hầm, 1 lửng. Gồm 15 căn hộ 1pn, và 2 căn loại 2pn.
Có sẵn đơn vị đặt thuê 170tr/tháng
Lh: 0899494338
Giá bán: 36 tỷ hoàn thiện chìa khóa trao tay
Diện tích: 120m2, ngang 5m
Vị trí 2 mặt tiền, bên hông kẹp kiệt. Gần Hồ Xuân Hương, Võ Nguyên Giáp..
Thiết kế 6 tầng, 1 tầng hầm, 1 lửng. Gồm 15 căn hộ 1pn, và 2 căn loại 2pn.
Có sẵn đơn vị đặt thuê 170tr/tháng
Lh: 0899494338
Giá bán: 36 tỷ hoàn thiện chìa khóa trao tay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 6 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Phòng ngủ | 17 |
| Nhà tắm | 17 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ mỹ an đà nẵng", có mã số #40080, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu