Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng
45, Đường An Mỹ 8, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
21 tỷ
90 m2 (4.5x20)
12 pn
12 wc
Đông-Nam
01-10-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ ĐƯỜNG AN MỸ, GẦN CẦU TÌNH YÊU TRẦN HƯNG ĐẠO
Diện tích: 90m2, ngang 4m5
Thiết kế 5 tầng gồm 12 phòng căn hộ, cho bên thứ 3 vận hành 40tr/tháng
Tòa có thang máy, pccc đầy đủ, sổ đã hoàn công
Vị trí: gần cầu Rồng, cầu tình yêu, chợ đêm Sơn Trà, khu phố du lịch sầm uất...
Lh : 0905231038
Giá bán: 21 tỷ thương lượng
Diện tích: 90m2, ngang 4m5
Thiết kế 5 tầng gồm 12 phòng căn hộ, cho bên thứ 3 vận hành 40tr/tháng
Tòa có thang máy, pccc đầy đủ, sổ đã hoàn công
Vị trí: gần cầu Rồng, cầu tình yêu, chợ đêm Sơn Trà, khu phố du lịch sầm uất...
Lh : 0905231038
Giá bán: 21 tỷ thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 12 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng", có mã số #36561, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu