Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng
09, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
35 tỷ
120 m2 (5x24)
11 pn
11 wc
Bắc
14-01-2026
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ NGUYỄN XUÂN KHOÁT, KHU PHỐ HÀN, SƠN TRÀ
Diện tích: 122m2, ngang 5m
Thiết kế 5 tầng, có 11 phòng căn hộ.
Có thang máy, chủ đang làm hoàn công
Lh: 0899494338
Giá bán: ib
Diện tích: 122m2, ngang 5m
Thiết kế 5 tầng, có 11 phòng căn hộ.
Có thang máy, chủ đang làm hoàn công
Lh: 0899494338
Giá bán: ib
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng", có mã số #37719, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu