Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng
179, Đường Đinh Đạt, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
30.5 tỷ
90 m2 (5x18)
13 pn
13 wc
Đông
12-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ MẶT TIỀN ĐINH ĐẠT, DÒNG TIỀN 80TR/THÁNG, GẦN BIỂN
Diện tích: 91m2, ngang 5m
Thiết kế 7 tầng, 1 tum, có tầng hầm để xe. Tổng 13 căn hộ dòng tiền bên thứ 3 thuê 80tr/tháng
Có thang máy, pccc đầy đủ. Đã hoàn công.
Khu dân cư và khách du lịch đông đúc. Gần Võ Nguyên Giáp, biển Phạm Văn Đồng...
Lh: 0899494338
Giá bán: 30,5 tỷ
Diện tích: 91m2, ngang 5m
Thiết kế 7 tầng, 1 tum, có tầng hầm để xe. Tổng 13 căn hộ dòng tiền bên thứ 3 thuê 80tr/tháng
Có thang máy, pccc đầy đủ. Đã hoàn công.
Khu dân cư và khách du lịch đông đúc. Gần Võ Nguyên Giáp, biển Phạm Văn Đồng...
Lh: 0899494338
Giá bán: 30,5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 13 |
| Nhà tắm | 13 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng", có mã số #38547, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu