Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng
39, Đường Chính Hữu, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
56 tỷ
200 m2 (10x20)
22 pn
22 wc
Nam
26-03-2026
Thông tin mô tả:
• Lô góc 10,5m Chính Hữu + 7,5m Lê Tấn Toán – vỉa hè rộng
• ???? Cách Phạm Văn Đồng 200m – biển 500m
• Khu toàn khách sạn – căn hộ lớn, khách du lịch kín quanh năm
???? Toà căn hộ 6 tầng – mới tinh
✔ 22 căn hộ – thuê FULL
✔ Dòng tiền thuê 150triệu/tháng
✔ Thang máy xịn – full nội thất – ban công thoáng
• Diện tích: 197m² ngang 13m
Giá bán: 56 tỷ
Lh: 0905231038
• ???? Cách Phạm Văn Đồng 200m – biển 500m
• Khu toàn khách sạn – căn hộ lớn, khách du lịch kín quanh năm
???? Toà căn hộ 6 tầng – mới tinh
✔ 22 căn hộ – thuê FULL
✔ Dòng tiền thuê 150triệu/tháng
✔ Thang máy xịn – full nội thất – ban công thoáng
• Diện tích: 197m² ngang 13m
Giá bán: 56 tỷ
Lh: 0905231038
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Phòng ngủ | 22 |
| Nhà tắm | 22 |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng", có mã số #38699, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu