Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng
179, Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
26.7 tỷ
85 m2 (5x17)
10 pn
11 wc
Đông-Nam
26-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ NGUYỄN XUÂN KHOÁT, NGAY KHU PHỐ HÀN
Diện tích: 87,8 m2 , ngang 5m
Thiết kế 7 tầng gồm 10 căn hộ khép kín, 1MB kinh doanh, gym tầng thượng
Cạnh lô góc sầm uất, sau lưng đường lớn Phạm Văn Đồng. Ra biển chỉ vài phút đi bộ
Lh : 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 26,8 tỷ
Diện tích: 87,8 m2 , ngang 5m
Thiết kế 7 tầng gồm 10 căn hộ khép kín, 1MB kinh doanh, gym tầng thượng
Cạnh lô góc sầm uất, sau lưng đường lớn Phạm Văn Đồng. Ra biển chỉ vài phút đi bộ
Lh : 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 26,8 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 11 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng", có mã số #39097, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu