Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng
79, Đường Chính Hữu, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
22 tỷ
75 m2 (5x15)
6 pn
8 wc
Tây-Nam
30-03-2026
Thông tin mô tả:
Tòa căn hộ 7 tầng MT Chính Hữu đường 10m5 cách Phạm văn đồng 50m, ngay biển Mỹ Khê
----
- Toà Gồm 6 căn hộ 2 phòng ngủ 50m2 và 2 tầng kinh doanh Spa
- Diện tích:73m x ngang 5m
- Có đầy đủ hệ thống PCCC , Thang máy, 2 thang bộ
- Đang có hợp đồng cho thuê : 60tr/tháng .
- Giá bán 22 Tỷ TLCC
- Lh: 0905231038
----
- Toà Gồm 6 căn hộ 2 phòng ngủ 50m2 và 2 tầng kinh doanh Spa
- Diện tích:73m x ngang 5m
- Có đầy đủ hệ thống PCCC , Thang máy, 2 thang bộ
- Đang có hợp đồng cho thuê : 60tr/tháng .
- Giá bán 22 Tỷ TLCC
- Lh: 0905231038
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Đường vào | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng", có mã số #39299, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu