Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng
63, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
97.9 tỷ
180 m2 (10x18)
36 pn
35 wc
Bắc
10-04-2026
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ KHÁCH SẠN DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ, GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG
Diện tích: 180m2, ngang 9m
Thiết kế 10 tầng, 37 căn hộ đầy đủ nội thất. Có thang máy, pccc đầy đủ
Đã hoàn công
Vị trí đẹp, trung tâm phố Hàn, ra biển chỉ vài bước chân. Khu vực có tiềm năng phát triển mạnh du lịch
Giá bán: 98 tỷ
Diện tích: 180m2, ngang 9m
Thiết kế 10 tầng, 37 căn hộ đầy đủ nội thất. Có thang máy, pccc đầy đủ
Đã hoàn công
Vị trí đẹp, trung tâm phố Hàn, ra biển chỉ vài bước chân. Khu vực có tiềm năng phát triển mạnh du lịch
Giá bán: 98 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 10 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Phòng ngủ | 36 |
| Nhà tắm | 35 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng", có mã số #39512, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu