Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng
19, Đường Phước Trường 8, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
22 tỷ
90 m2 (5x18)
8 pn
8 wc
Đông-Nam
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ PHƯỚC TRƯỜNG 8, NGAY BIỂN MỸ KHÊ
Diện tích: 92,5m2, ngang 5m
Thiết kế 5 tầng gồm 8 phòng. Cho bên thứ ba vận hành 32tr/tháng
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Vị trí gần Biển, tiềm năng du lịch
Lh: 0899494338
Giá bán: 22 tỷ
Diện tích: 92,5m2, ngang 5m
Thiết kế 5 tầng gồm 8 phòng. Cho bên thứ ba vận hành 32tr/tháng
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Vị trí gần Biển, tiềm năng du lịch
Lh: 0899494338
Giá bán: 22 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng", có mã số #40143, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu