Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng
79, Đường Loseby, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
30 tỷ
115 m2 (5x23)
18 pn
18 wc
Tây-Bắc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM KHÁCH SẠN , GẦN BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG
Diện tích: 115m2, ngang 5m
Thiết kế 7 tầng có 18 phòng đang kinh doanh.
Sổ hồng, hoàn công đầy đủ, pccc chuẩn
Chủ đang vận hành, doanh thu tầm 200tr/tháng
Ngay trung tâm biển Mỹ Khê, khách du lịch quanh năm. Thích hợp kinh doanh lưu trú.
Lh: 0899494338
Giá bán: 30 tỷ
Diện tích: 115m2, ngang 5m
Thiết kế 7 tầng có 18 phòng đang kinh doanh.
Sổ hồng, hoàn công đầy đủ, pccc chuẩn
Chủ đang vận hành, doanh thu tầm 200tr/tháng
Ngay trung tâm biển Mỹ Khê, khách du lịch quanh năm. Thích hợp kinh doanh lưu trú.
Lh: 0899494338
Giá bán: 30 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 8 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Bắc |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Đường vào | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ sơn trà đà nẵng", có mã số #40176, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu