Bán tòa căn hộ trần bạch đằng đà nẵng
39, Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
90 tỷ
162 m2 (9x18)
25 pn
25 wc
Đông
10-11-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ KHÁCH SẠN VIP TRẦN BẠCH ĐẰNG, NGAY KHU PHỐ TÂY SẦM UẤT
Diện tích: 162m2, ngang 9m
Thiết kế gồm 10 tầng nổi và 1 tầng hầm.
Có 24 phòng căn hộ, 1 penhouse, và mb cho thuê ở tầng 1, cho thuê dòng tiền 180tr/tháng.
Vị trí: đối diện chung cư Mường Thanh, vị trí đẹp nhất, sầm uất nhất khu phố Tây, đông khách du lịch quốc tế. Kinh doanh siêu tốt.
Lh : 0905231038
Giá bán: 90 tỷ
Diện tích: 162m2, ngang 9m
Thiết kế gồm 10 tầng nổi và 1 tầng hầm.
Có 24 phòng căn hộ, 1 penhouse, và mb cho thuê ở tầng 1, cho thuê dòng tiền 180tr/tháng.
Vị trí: đối diện chung cư Mường Thanh, vị trí đẹp nhất, sầm uất nhất khu phố Tây, đông khách du lịch quốc tế. Kinh doanh siêu tốt.
Lh : 0905231038
Giá bán: 90 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 11 tầng |
| Mặt tiền | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 162 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 25 |
| Nhà tắm | 25 |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ trần bạch đằng đà nẵng", có mã số #37086, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu