Bán tòa khách sạn an thượng đà nẵng
39, Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
6.5 tỷ
162 m2 (9x18)
4 pn
40 wc
Đông-Nam
28-08-2025
Thông tin mô tả:
CHUYỂN NHƯỢNG KHÁCH SẠN 4 SAO AN THƯỢNG 29, SÁT BIỂN MỸ KHÊ
Diện tích: 162m2, ngang 9m
Thiết kế 11 tầng với 40 phòng kinh doanh khách sạn. Hiện đang cho bên thứ 3 khai thác 140tr/tháng.
Pháp lý đầy đủ, sổ đã hoàn công
Khách sạn mới đẹp, nằm ngay khu phố Tây An Thượng, gần biển Mỹ Khê.
Lh : 0905231038
Giá bán: 65 tỷ
Diện tích: 162m2, ngang 9m
Thiết kế 11 tầng với 40 phòng kinh doanh khách sạn. Hiện đang cho bên thứ 3 khai thác 140tr/tháng.
Pháp lý đầy đủ, sổ đã hoàn công
Khách sạn mới đẹp, nằm ngay khu phố Tây An Thượng, gần biển Mỹ Khê.
Lh : 0905231038
Giá bán: 65 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Khách Sạn |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 11 tầng |
| Mặt tiền | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 162 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 40 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa khách sạn an thượng đà nẵng", có mã số #36008, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu