Bán tòa khách sạn biển đà nẵng
67, Đường Hà Bồng, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
9.5 tỷ
220 m2 (10x22)
48 pn
50 wc
Đông
25-08-2025
Thông tin mô tả:
BÁN KHÁCH SẠN 3 SAO ĐƯỜNG HÀ BỔNG, SÁT BIỂN MỸ KHÊ
Diện tích: 220m2, ngang 9m
Thiết kế 14 tầng gồm 48 phòng khách sạn và 8 căn hộ. Tiện ích đầy đủ: nhà hàng, hồ bơi, spa, khu hội nghị...
Kinh doanh tốt, dòng tiền xao, pháp lý đã hoàn công đầy đủ.
Tuyến đường sầm uất bậc nhất khu biển Mỹ Khê, tiềm năng phát triển du lịch.
Lh : 0905231038
Giá bán: 95 tỷ
Diện tích: 220m2, ngang 9m
Thiết kế 14 tầng gồm 48 phòng khách sạn và 8 căn hộ. Tiện ích đầy đủ: nhà hàng, hồ bơi, spa, khu hội nghị...
Kinh doanh tốt, dòng tiền xao, pháp lý đã hoàn công đầy đủ.
Tuyến đường sầm uất bậc nhất khu biển Mỹ Khê, tiềm năng phát triển du lịch.
Lh : 0905231038
Giá bán: 95 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Khách Sạn |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 14 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 220 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 48 |
| Nhà tắm | 50 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa khách sạn biển đà nẵng", có mã số #36009, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu