Bán tòa nhà căn hộ đà nẵng
79, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
30 tỷ
196 m2 (7x28)
24 pn
27 wc
Tây-Nam
22-01-2026
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ MỚI XÂY, ĐƯỜNG NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, KHU NAM VIỆT Á
Diện tích: 193m2, ngang 7m
Thiết kế 7 tầng gồm:
Tầng 1: chỗ để xe, căn hộ 3pn gia đình ở. Tầng 2-6 có 24 phòng căn hộ (tầng 6 là căn 2pn). Tầng 7 là 2 văn phòng lớn cho thuê. Doanh thu dự kiến 160tr/tháng
Tòa xây mới 100%, bàn giao trước tết. Có thang máy, pccc đầy đủ, đang làm hoàn công
Giá bán: 30 tỷ
Diện tích: 193m2, ngang 7m
Thiết kế 7 tầng gồm:
Tầng 1: chỗ để xe, căn hộ 3pn gia đình ở. Tầng 2-6 có 24 phòng căn hộ (tầng 6 là căn 2pn). Tầng 7 là 2 văn phòng lớn cho thuê. Doanh thu dự kiến 160tr/tháng
Tòa xây mới 100%, bàn giao trước tết. Có thang máy, pccc đầy đủ, đang làm hoàn công
Giá bán: 30 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 196 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 24 |
| Nhà tắm | 27 |
| Đường vào | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà căn hộ đà nẵng", có mã số #37899, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu