Bán tòa nhà căn hộ đà nẵng
39, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
26 tỷ
147 m2 (70x210)
127 pn
17 wc
Tây-Nam
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ GÓC 2MT NGUYỄN CƠ THẠCH VÀ HOÀNG CÔNG CHẤT
Diện tích: 147m2
Thiết kế 8 tầng có 17 căn hộ. Đang có sẵn dòng tiền.
Tòa có thang máy, pccc đầy đủ
Gần Biển Sơn Thủy, khu an ninh, nhiều khách quốc tế lưu trú.
Lh: 0905129143
Giá bán: 26 tỷ
Diện tích: 147m2
Thiết kế 8 tầng có 17 căn hộ. Đang có sẵn dòng tiền.
Tòa có thang máy, pccc đầy đủ
Gần Biển Sơn Thủy, khu an ninh, nhiều khách quốc tế lưu trú.
Lh: 0905129143
Giá bán: 26 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 8 tầng |
| Mặt tiền | 70 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 210 m |
| Diện tích | 147 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 127 |
| Nhà tắm | 17 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà căn hộ đà nẵng", có mã số #40155, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu