Bán trường mần non đà nẵng
39, Đường Vũ Đình Long, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
70 triệu
2920 m2 (73x40)
10 pn
10 wc
Đông-Bắc
07-09-2025
Thông tin mô tả:
BÁN 3000m2 ĐẤT VÀ TRƯỜNG MẦM NON MỚI XÂY, ĐƯỜNG VŨ ĐÌNH LONG
Diện tích: 3000m2
Lô góc 3 mặt tiền đường cực thoáng
Diện tích rộng, đang xây dựng trường mầm non 6 tầng, sắp hoàn thành.
Vị trí: gần Võ Nguyên Giáp, bãi tắm Mân Thái, khu dân cư đông đúc. Vị trí thuận tiện để đầu tư về giáo dục.
Lh : 0905231038
Giá bán: 210 tỷ
Diện tích: 3000m2
Lô góc 3 mặt tiền đường cực thoáng
Diện tích rộng, đang xây dựng trường mầm non 6 tầng, sắp hoàn thành.
Vị trí: gần Võ Nguyên Giáp, bãi tắm Mân Thái, khu dân cư đông đúc. Vị trí thuận tiện để đầu tư về giáo dục.
Lh : 0905231038
Giá bán: 210 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán loại bất động sản khác |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 73 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 2920 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán trường mần non đà nẵng", có mã số #36082, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu