Bán villas sơn trà đà nẵng
39, Đường Nguyễn Hữu Thông, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
48.9 tỷ
300 m2 (12x25)
12 pn
12 wc
Tây-Bắc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN VILLA HỒ BƠI NGUYỄN HỮU THÔNG, SƠN TRÀ
Diện tích: 300m2, ngang 12m
Thiết kế 4 tầng gồm 12 phòng. Có hồ bơi, thang máy, pccc đầy đủ.
Full nội thất, chủ đang vận hành booking dòng tiền ổn định
Vị trí: song song với Phạm Văn Đồng, cách biển chỉ vài bước chân
0905129143
Giá bán: 48,9 tỷ
Diện tích: 300m2, ngang 12m
Thiết kế 4 tầng gồm 12 phòng. Có hồ bơi, thang máy, pccc đầy đủ.
Full nội thất, chủ đang vận hành booking dòng tiền ổn định
Vị trí: song song với Phạm Văn Đồng, cách biển chỉ vài bước chân
0905129143
Giá bán: 48,9 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Biệt thự, Shop house |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Bắc |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 12 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán villas sơn trà đà nẵng", có mã số #40145, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu