CẦN BÁN Các vị trí đẹp siêu VIP tại Khu FPT City Đà Nẵng hàng chính chủ
Hoàng Minh Thắng, Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
80 triệu
360 m2 (12x30)
23-04-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ Cần Bán các vị trí đẹp siêu VIP tại Khu Đô Thị FPT City:
- Lô 2 Mặt tiền đường lớn Hoàng Minh Thắng thông thẳng ra biển, vị trí kinh doanh VIP sát Plaza 4
- Lô Góc siêu đẹp view trực diện sông Cổ Cò, thông Nam Kỳ Khởi Nghĩa
- Lô đất mặt tiền Trần Quốc Vượng hàng hiếm vị trí kinh doanh đắc địa, sát FPT Plaza 4
Anh chị quan tâm liên hệ để được tư vấn chi tiết từng lô: 0905 2888 93 - Quỳnh Trang
- Lô 2 Mặt tiền đường lớn Hoàng Minh Thắng thông thẳng ra biển, vị trí kinh doanh VIP sát Plaza 4
- Lô Góc siêu đẹp view trực diện sông Cổ Cò, thông Nam Kỳ Khởi Nghĩa
- Lô đất mặt tiền Trần Quốc Vượng hàng hiếm vị trí kinh doanh đắc địa, sát FPT Plaza 4
Anh chị quan tâm liên hệ để được tư vấn chi tiết từng lô: 0905 2888 93 - Quỳnh Trang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 360 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Đường vào | 33 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "CẦN BÁN Các vị trí đẹp siêu VIP tại Khu FPT City Đà Nẵng hàng chính chủ", có mã số #39575, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu