Cần bán nhà 2 tầng - gần biển Nguyễn Tất Thành- nhỉnh 7 tỷ
Đường Nguyễn Cao, Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thỏa thuận
75 m2 (5x15)
3 pn
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 2 TẦNG – THANH KHÊ- GẦN BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH – 75M²
???? Thông tin chi tiết
– Diện tích: 75m² (5x15) – Nhà 2 tầng- – 3 phòng ngủ (có phòng ngủ tầng dưới)
– Ban công rộng, đón gió biển
???? Đường Nguyễn Cao – song song Nguyễn Tất Thành – Cách biển khoảng 200m
– Ngay sát chợ hải sản
???? Giá trị nổi bật
– Vị trí ven biển, môi trường sống thoáng
– Phù hợp người yêu biển, yêu ẩm thực hải sản – Khu dân cư đông, sinh hoạt thuận tiện
– Chủ đi định cư, pháp lý sẵn sàng
- Giá 7,x tỷ
???? Gọi hoặc nhắn tin để nhận thêm hình ảnh, pháp lý, xem nhà và làm việc chính chủ.
???? Thông tin chi tiết
– Diện tích: 75m² (5x15) – Nhà 2 tầng- – 3 phòng ngủ (có phòng ngủ tầng dưới)
– Ban công rộng, đón gió biển
???? Đường Nguyễn Cao – song song Nguyễn Tất Thành – Cách biển khoảng 200m
– Ngay sát chợ hải sản
???? Giá trị nổi bật
– Vị trí ven biển, môi trường sống thoáng
– Phù hợp người yêu biển, yêu ẩm thực hải sản – Khu dân cư đông, sinh hoạt thuận tiện
– Chủ đi định cư, pháp lý sẵn sàng
- Giá 7,x tỷ
???? Gọi hoặc nhắn tin để nhận thêm hình ảnh, pháp lý, xem nhà và làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Đường vào | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán nhà 2 tầng - gần biển Nguyễn Tất Thành- nhỉnh 7 tỷ", có mã số #40344, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu