CẦN SANG 2 LÔ CHỢ ĐÊM SƠN TRÀ – NGAY MẶT TIỀN CẦU RỒNG
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 nghìn
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
02-08-2025
Thông tin mô tả:
CẦN SANG 2 LÔ CHỢ ĐÊM SƠN TRÀ – NGAY MẶT TIỀN CẦU RỒNG ????
???? Vị trí đẹp – Khu chợ đêm mới Sơn Trà, đối diện Cầu Rồng, cực kỳ thuận tiện kinh doanh các mặt hàng lưu niệm, giỏ xách, quà tặng du lịch,...
???? Đặc điểm nổi bật:
✅ 2 lô liền kề, mặt bằng sạch sẽ, đã hoạt động ổn định
✅ Ngay mặt tiền – 3 mặt thoáng, vị trí siêu đắc địa, lượng khách du lịch cực lớn
✅ Phù hợp mở shop quà lưu niệm, hàng thời trang,...
???? Liên hệ chính chủ: 0905 322 725 (gặp anh Phúc)
???? Giá sang nhượng hợp lý – Có thương lượng cho người thiện chí
???? Vị trí đẹp – Khu chợ đêm mới Sơn Trà, đối diện Cầu Rồng, cực kỳ thuận tiện kinh doanh các mặt hàng lưu niệm, giỏ xách, quà tặng du lịch,...
???? Đặc điểm nổi bật:
✅ 2 lô liền kề, mặt bằng sạch sẽ, đã hoạt động ổn định
✅ Ngay mặt tiền – 3 mặt thoáng, vị trí siêu đắc địa, lượng khách du lịch cực lớn
✅ Phù hợp mở shop quà lưu niệm, hàng thời trang,...
???? Liên hệ chính chủ: 0905 322 725 (gặp anh Phúc)
???? Giá sang nhượng hợp lý – Có thương lượng cho người thiện chí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Mặt Bằng, Cửa Hàng, Kiot |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Đường vào | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "CẦN SANG 2 LÔ CHỢ ĐÊM SƠN TRÀ – NGAY MẶT TIỀN CẦU RỒNG", có mã số #35875, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu