CẦN SANG LẠI QUÁN NHẬU-LẨU NƯỚNG KHU CHÂU THỊ VĨNH TẾ, PHAN TỨ, AN THƯỢNG
Đường An Thượng 1, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
22.75 triệu
380 m2 (10x38)
1 pn
1 wc
18-05-2025
Thông tin mô tả:
CẦN SANG LẠI QUÁN NHẬU-LẨU NƯỚNG KHU CHÂU THỊ VĨNH TẾ, PHAN TỨ, AN THƯỢNG
2 lô góc ngã tư ngay cổng ĐH kinh tế sinh viên đông, diện tích đất 190m2, đã xây nhà tiền chế 2 tầng (dtsd 380m2), quán đang hoạt động bình thường trưa-tối, khách quen, doanh thu ổn định.
Bao gồm tất cả vật tư bán ăn/nhậu/lẩu nướng/buffet (45-50 bàn)
- Mb 27.5tr/tháng, ký lại hđ trực tiếp chính chủ 5 năm, 2 năm tăng giá 1 lần.
- Chia sẻ công thức, quy trình vận hành, mối hàng, nhân viên...
Vị trí đẹp, đông sinh viên, du lịch, mb có thể sử dụng được cả 3 buổi
LH: 0702.320.226
SANG QUÁN NHẬU ĐÀ NẴNG !
2 lô góc ngã tư ngay cổng ĐH kinh tế sinh viên đông, diện tích đất 190m2, đã xây nhà tiền chế 2 tầng (dtsd 380m2), quán đang hoạt động bình thường trưa-tối, khách quen, doanh thu ổn định.
Bao gồm tất cả vật tư bán ăn/nhậu/lẩu nướng/buffet (45-50 bàn)
- Mb 27.5tr/tháng, ký lại hđ trực tiếp chính chủ 5 năm, 2 năm tăng giá 1 lần.
- Chia sẻ công thức, quy trình vận hành, mối hàng, nhân viên...
Vị trí đẹp, đông sinh viên, du lịch, mb có thể sử dụng được cả 3 buổi
LH: 0702.320.226
SANG QUÁN NHẬU ĐÀ NẴNG !
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Sang Quán Nhậu |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 38 m |
| Diện tích | 380 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Đường vào | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "CẦN SANG LẠI QUÁN NHẬU-LẨU NƯỚNG KHU CHÂU THỊ VĨNH TẾ, PHAN TỨ, AN THƯỢNG", có mã số #34501, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu