Chỉ 22.5 tỷ Bán toà căn hộ 5 tầng Tùng Thiện Vương ,ngang 10m,20 phòng căn hộ,doanh thu cao,khuê mỹ,ngũ hành sơn
1xx, Đường Tùng Thiện Vương, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
22.5 tỷ
190 m2 (10x19)
20 pn
20 wc
Tây-Nam
07-08-2025
Thông tin mô tả:
CƠ HỘI ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN TẠI NGŨ HÀNH SƠN – ĐÀ NẴNG
???? Địa chỉ: Đường Tùng Thiện Vương – Khuê Mỹ – Ngũ Hành Sơn
???? TÒA CĂN HỘ 5 TẦNG - KHAI THÁC DÒNG TIỀN CỰC KHỦNG
⸻
???? Thông tin chi tiết:
✅ Diện tích đất: 10 x 19.5m = 190.5m²
✅ Kết cấu: 5 tầng – 20 phòng – có thang máy
✅ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giấy tờ đầy đủ – sang tên nhanh gọn
✅ Hạ tầng hoàn chỉnh: Đường 7.5m – khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao
⸻
???? Dòng tiền cực tốt – sinh lời bền vững:
???? Có đơn vị mới sẵn sàng thuê lại 85 triệu/tháng
???? Nếu tự khai thác – thu nhập có thể đạt 100–110 triệu/tháng
⸻
???? Vị trí chiến lược:
• Nằm trong khu vực phát triển nhanh nhất quận Ngũ Hành Sơn
• Gần biển, gần các khu du lịch và resort cao cấp
• Nhu cầu thuê dài hạn và lưu trú ngắn hạn cực cao
⸻
???? Giá bán: 22.5 TỶ (Có thương lượng chính chủ)
⏳ Hàng đẹp – dòng tiền cao – cơ hội không đến lần 2!
???? Địa chỉ: Đường Tùng Thiện Vương – Khuê Mỹ – Ngũ Hành Sơn
???? TÒA CĂN HỘ 5 TẦNG - KHAI THÁC DÒNG TIỀN CỰC KHỦNG
⸻
???? Thông tin chi tiết:
✅ Diện tích đất: 10 x 19.5m = 190.5m²
✅ Kết cấu: 5 tầng – 20 phòng – có thang máy
✅ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giấy tờ đầy đủ – sang tên nhanh gọn
✅ Hạ tầng hoàn chỉnh: Đường 7.5m – khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao
⸻
???? Dòng tiền cực tốt – sinh lời bền vững:
???? Có đơn vị mới sẵn sàng thuê lại 85 triệu/tháng
???? Nếu tự khai thác – thu nhập có thể đạt 100–110 triệu/tháng
⸻
???? Vị trí chiến lược:
• Nằm trong khu vực phát triển nhanh nhất quận Ngũ Hành Sơn
• Gần biển, gần các khu du lịch và resort cao cấp
• Nhu cầu thuê dài hạn và lưu trú ngắn hạn cực cao
⸻
???? Giá bán: 22.5 TỶ (Có thương lượng chính chủ)
⏳ Hàng đẹp – dòng tiền cao – cơ hội không đến lần 2!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 190 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 20 |
| Đường vào | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 22.5 tỷ Bán toà căn hộ 5 tầng Tùng Thiện Vương ,ngang 10m,20 phòng căn hộ,doanh thu cao,khuê mỹ,ngũ hành sơn", có mã số #35922, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu