Chỉ 7.650 Bán Nhà 3 tầng Nam Việt á,tặng nội thất xịn,sát sông kề biển,ngũ hành sơn,đà nẵng
2x, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
7.65 tỷ
85 m2 (5x17)
3 pn
3 wc
Tây-Nam
11-08-2025
Thông tin mô tả:
Bán nhà 2.5 tầng kiên cố đủ công năng – Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Diện tích: 80m², phân lô đẹp, sổ vuông vức,ngang 4.5m.
Vị trí: Khu dân cư Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, thuận tiện di chuyển, khu vực yên tĩnh, an ninh tốt.
Kết cấu:
Tầng 1: Để xe, phòng khách, bếp, phòng ngủ dưới, đủ tiện nghi.
Tầng 2: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, phòng thờ trang nghiêm.
Tầng 3: 1 vệ sinh, sân phơi, tiểu cảnh tạo không gian xanh, thoáng mát.
Phù hợp: Ở hoặc đầu tư giữ dòng tiền,xây dựng lại thuận tiện theo ý thích.
Note : Đang sơn sữa lại bên trong giao nhà ngay khi giao dịch
Liên hệ ngay để sở hữu ngôi nhà đẹp, kiên cố, phù hợp mọi nhu cầu của bạn !!!
Diện tích: 80m², phân lô đẹp, sổ vuông vức,ngang 4.5m.
Vị trí: Khu dân cư Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, thuận tiện di chuyển, khu vực yên tĩnh, an ninh tốt.
Kết cấu:
Tầng 1: Để xe, phòng khách, bếp, phòng ngủ dưới, đủ tiện nghi.
Tầng 2: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, phòng thờ trang nghiêm.
Tầng 3: 1 vệ sinh, sân phơi, tiểu cảnh tạo không gian xanh, thoáng mát.
Phù hợp: Ở hoặc đầu tư giữ dòng tiền,xây dựng lại thuận tiện theo ý thích.
Note : Đang sơn sữa lại bên trong giao nhà ngay khi giao dịch
Liên hệ ngay để sở hữu ngôi nhà đẹp, kiên cố, phù hợp mọi nhu cầu của bạn !!!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Vip 3 - Bán Nhanh |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 7.650 Bán Nhà 3 tầng Nam Việt á,tặng nội thất xịn,sát sông kề biển,ngũ hành sơn,đà nẵng", có mã số #35953, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu