Chính Chủ Cần Bán Nhà 2 Tầng - Gần Thăng Long - Cẩm Lệ - Giá chỉ nhỉnh 5 tỷ
Đường Phong Bắc 9, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
5.9 tỷ
100 m2 (5x20)
3 pn
2 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp Phong Bắc 9 gần sông, mát mẻ quanh năm.
Vị trí: Phong Bắc 9, gần đường Thăng Long - Cẩm Lệ.
Đường 5.5m, ô tô đi thoải mái.
Diện tích: 100m².
Nhà mới, thiết kế hiện đại, vào ở ngay.
Công năng: 3 phòng ngủ rộng rãi.
Gần sông, không khí thoáng mát, khu dân cư yên tĩnh.
Giá: 5 tỷ 9 (có thương lượng).
Liên hệ: 0932.514.255 gặp em Minh (zalo), dẫn anh chị đi xem, gặp chủ nhà chốt cọc.
Vị trí: Phong Bắc 9, gần đường Thăng Long - Cẩm Lệ.
Đường 5.5m, ô tô đi thoải mái.
Diện tích: 100m².
Nhà mới, thiết kế hiện đại, vào ở ngay.
Công năng: 3 phòng ngủ rộng rãi.
Gần sông, không khí thoáng mát, khu dân cư yên tĩnh.
Giá: 5 tỷ 9 (có thương lượng).
Liên hệ: 0932.514.255 gặp em Minh (zalo), dẫn anh chị đi xem, gặp chủ nhà chốt cọc.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính Chủ Cần Bán Nhà 2 Tầng - Gần Thăng Long - Cẩm Lệ - Giá chỉ nhỉnh 5 tỷ", có mã số #40110, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu