Chính chủ cần bán nhà Hoài Thanh - Chưa Qua Đầu Tư - Mỹ An Ngũ Hành Sơn - Giá Rẻ
Đường Hoài Thanh, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
13 tỷ
80 m2 (5x18)
3 pn
2 wc
Tây
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường 7m5 Hoài Thanh, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn.
- Diện tích: 80m (5x16m).
- Trục đường 7m5 vỉa hè 4m5. Hướng: Tây
- Vị trí đẹp, ngay dự án Suncosmo đoạn sầm uất, đường thông dài từ Cầu Trần Thị Lý tới cầu Tuyên Sơn.
- Công năng:
+ Nhà 2 tầng kiên cố.
+ Phòng khách, bếp, 2 PN, 2Wc
- Giá bán : 13 tỷ thương lượng.
Liên hệ : 0932.514.255 Minh Phan zalo/call
- Diện tích: 80m (5x16m).
- Trục đường 7m5 vỉa hè 4m5. Hướng: Tây
- Vị trí đẹp, ngay dự án Suncosmo đoạn sầm uất, đường thông dài từ Cầu Trần Thị Lý tới cầu Tuyên Sơn.
- Công năng:
+ Nhà 2 tầng kiên cố.
+ Phòng khách, bếp, 2 PN, 2Wc
- Giá bán : 13 tỷ thương lượng.
Liên hệ : 0932.514.255 Minh Phan zalo/call
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhà Hoài Thanh - Chưa Qua Đầu Tư - Mỹ An Ngũ Hành Sơn - Giá Rẻ", có mã số #40174, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu