Cho thuê khách sạn hà bổng đà nẵng
06, Đường Hà Bổng, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
800 triệu
555 m2 (15x37)
87 pn
87 wc
Đông
08-03-2026
Thông tin mô tả:
----
CHO THUÊ KHÁCH SẠN 15TẦNG HÀ BỔNG
----
1. Giá thuê: 800tr/ tháng.
2. Thông tin bất động sản
- Địa chỉ: P PHƯỚC MỸ , Q. Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
- Diện tích: 550m²
- Ks cao tầng gồm 90 phòng ngủ, 90 wc,
- Đường rộng: 7.5m
Mô tả:
Khu vực trung tâm du lịch, cách biển 100m,
Cạnh TRUNG TÂM TÀI CHÍNH QUỐC TẾ ĐÀ NẴNG
-----
Liên hệ: 0905231038
CHO THUÊ KHÁCH SẠN 15TẦNG HÀ BỔNG
----
1. Giá thuê: 800tr/ tháng.
2. Thông tin bất động sản
- Địa chỉ: P PHƯỚC MỸ , Q. Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
- Diện tích: 550m²
- Ks cao tầng gồm 90 phòng ngủ, 90 wc,
- Đường rộng: 7.5m
Mô tả:
Khu vực trung tâm du lịch, cách biển 100m,
Cạnh TRUNG TÂM TÀI CHÍNH QUỐC TẾ ĐÀ NẴNG
-----
Liên hệ: 0905231038
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Khách Sạn |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 15 tầng |
| Mặt tiền | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 37 m |
| Diện tích | 555 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 87 |
| Nhà tắm | 87 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê khách sạn hà bổng đà nẵng", có mã số #38972, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu