Cho thuê khách sạn sơn trà đà nẵng
9, Đường Phước Trường 4, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
275 triệu
160 m2 (10x16)
22 pn
22 wc
Đông
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ TOÀ CĂN HỘ + KHÁCH SẠN KHU PHƯỚC TRƯỜNG (21 PHÒNG)
- Diện tích: 160m2 - ngang 10m
- Bao gồm: 8 tầng nỗi, 1 bán hầm, hồ bơi tầng 9 và sân thượng.
- Công Năng: 2 căn hộ 2PN -65m2 ; 1 penhouse 130m2 ; 11 căn hộ 1PN 35-40m2; 7 Phòng khách sạn: 35m2
- Giá: 275tr/ tháng
- Cọc 6 tháng - trả 2-3 tháng/ lần
Liên hệ:0905231038
- Diện tích: 160m2 - ngang 10m
- Bao gồm: 8 tầng nỗi, 1 bán hầm, hồ bơi tầng 9 và sân thượng.
- Công Năng: 2 căn hộ 2PN -65m2 ; 1 penhouse 130m2 ; 11 căn hộ 1PN 35-40m2; 7 Phòng khách sạn: 35m2
- Giá: 275tr/ tháng
- Cọc 6 tháng - trả 2-3 tháng/ lần
Liên hệ:0905231038
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Khách Sạn |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 9 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 22 |
| Nhà tắm | 22 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê khách sạn sơn trà đà nẵng", có mã số #39517, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu