Cho thuê nhà 2 tầng đường 5.5m khu biển Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng.
Đường Nguyễn Chế Nghĩa, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
10 triệu
75 m2 (5x15)
3 pn
2 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 2 tầng đường 5.5m khu biển Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng.
-Nhà gồm:
+Tầng 1: phòng khách + 01 phòng ngủ + bếp + 1wc
+Tầng 2: phòng thờ + 2 phòng ngủ + 1wc + sân phơi.
-Nhà trống nội thất. Phù hợp thuê ở gia đình, làm văn phòng cty...
-Giá cho thuê: 10 triệu/tháng.
-Liên hệ: 0934888243 xem nhà.
-Nhà gồm:
+Tầng 1: phòng khách + 01 phòng ngủ + bếp + 1wc
+Tầng 2: phòng thờ + 2 phòng ngủ + 1wc + sân phơi.
-Nhà trống nội thất. Phù hợp thuê ở gia đình, làm văn phòng cty...
-Giá cho thuê: 10 triệu/tháng.
-Liên hệ: 0934888243 xem nhà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 2 tầng đường 5.5m khu biển Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng.", có mã số #34438, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu