Cho thuê nhà 3 tầng đường Đỗ Huy Uyển – khu Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng
Đường Đỗ Huy Uyển, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
20 triệu
100 m2 (5x20)
5 pn
5 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 3 tầng đường Đỗ Huy Uyển – khu Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng
- Diện tích đất: 100m² (5m x 20m)
-Đường Đỗ Huy Uyển rộng 7.5m, lề 4m, khu dân cư yên tĩnh, gần biển Phạm Văn Đồng.
Công năng:
Tầng 1: Sân trước, phòng khách, bếp, 1 phòng ngủ, 1 WC
Tầng 2: 3 phòng ngủ, 1 WC, sân phơi
Tầng 3: Phòng thờ, 2 phòng ngủ, 1 WC
-Nội thất cơ bản: giường, bếp, tủ lạnh, điều hòa…
- Giá thuê: 20 triệu/tháng
- Liên hệ: 0934888243 Thương Lê – đi xem và làm việc trực tiếp với chủ.
- Diện tích đất: 100m² (5m x 20m)
-Đường Đỗ Huy Uyển rộng 7.5m, lề 4m, khu dân cư yên tĩnh, gần biển Phạm Văn Đồng.
Công năng:
Tầng 1: Sân trước, phòng khách, bếp, 1 phòng ngủ, 1 WC
Tầng 2: 3 phòng ngủ, 1 WC, sân phơi
Tầng 3: Phòng thờ, 2 phòng ngủ, 1 WC
-Nội thất cơ bản: giường, bếp, tủ lạnh, điều hòa…
- Giá thuê: 20 triệu/tháng
- Liên hệ: 0934888243 Thương Lê – đi xem và làm việc trực tiếp với chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 3 tầng đường Đỗ Huy Uyển – khu Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng", có mã số #39047, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu