Cho thuê nhà 3 tầng khu Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng.
Đường Đỗ Huy Uyển, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
20 triệu
100 m2 (5x20)
6 pn
6 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 3 tầng khu Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng.
-Nhà gồm:
+Tầng 1 có sân phía trước + phòng khách + 1wc + 1 PN + Bếp
+Tầng 2 có 3PN + 1WC + sân phơi.
+Tầng 3 có Phòng thờ + 2PN + 1WC.
Nhà có nội thất cơ bản: giường + bếp + tủ lạnh + điều hòa...
Diện tích đất 100m2 ngang 5m dài 20m, đường rộng 7.5m lề 4m.
Giá cho thuê: 20 triệu/tháng.
-Liên hệ: 0934888243 xem nhà.
-Nhà gồm:
+Tầng 1 có sân phía trước + phòng khách + 1wc + 1 PN + Bếp
+Tầng 2 có 3PN + 1WC + sân phơi.
+Tầng 3 có Phòng thờ + 2PN + 1WC.
Nhà có nội thất cơ bản: giường + bếp + tủ lạnh + điều hòa...
Diện tích đất 100m2 ngang 5m dài 20m, đường rộng 7.5m lề 4m.
Giá cho thuê: 20 triệu/tháng.
-Liên hệ: 0934888243 xem nhà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Đường vào | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 3 tầng khu Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng.", có mã số #38663, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu