Cho thuê nhà biển mỹ khê đà nẵng
39, Đường Trần Văn Thành, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
33 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
5 wc
Đông-Nam
23-11-2025
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà nguyên căn khu hồ xuân hương
4PN 5WC riêng
• Home có sẵn bếp, ban công, sân chill bbq cùng nhóm bạn
. Tiện ích giải trí bilac trong nhà
. Free bida giải trí
. Máy giặt, sấy miễn phí trong home
• chỉ cách Biển Mỹ Khê, bãi tắm gần nhất 150m
Giá 33 triệu/ tháng
4PN 5WC riêng
• Home có sẵn bếp, ban công, sân chill bbq cùng nhóm bạn
. Tiện ích giải trí bilac trong nhà
. Free bida giải trí
. Máy giặt, sấy miễn phí trong home
• chỉ cách Biển Mỹ Khê, bãi tắm gần nhất 150m
Giá 33 triệu/ tháng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà biển mỹ khê đà nẵng", có mã số #37444, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu