CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 2.5 TẦNG – ĐƯỜNG KHÚC HẠO, NẠI HIÊN ĐÔNG, SƠN TRÀ, ĐN
Đường Khúc Hạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
25 triệu
100 m2 (5x20)
4 pn
3 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 2.5 TẦNG – ĐƯỜNG KHÚC HẠO, NẠI HIÊN ĐÔNG, SƠN TRÀ
Diện tích sử dụng: 250m²
Đường Khúc Hạo rộng 10.5m, vỉa hè 5m
Công năng: phòng khách rộng + 4 phòng ngủ + 3 WC + bếp
- Giá cho thuê: 25 triệu/tháng
✨ Nội thất đầy đủ:
Điều hòa, bình nóng lạnh, tủ lạnh, máy giặt, giường nệm, tủ quần áo… chỉ việc vào ở
- Khu dân cư yên tĩnh, phù hợp ở gia đình hoặc làm văn phòng
- Liên hệ: 0934888243 - Thương Lê đi xem và làm việc trực tiếp với chủ
Diện tích sử dụng: 250m²
Đường Khúc Hạo rộng 10.5m, vỉa hè 5m
Công năng: phòng khách rộng + 4 phòng ngủ + 3 WC + bếp
- Giá cho thuê: 25 triệu/tháng
✨ Nội thất đầy đủ:
Điều hòa, bình nóng lạnh, tủ lạnh, máy giặt, giường nệm, tủ quần áo… chỉ việc vào ở
- Khu dân cư yên tĩnh, phù hợp ở gia đình hoặc làm văn phòng
- Liên hệ: 0934888243 - Thương Lê đi xem và làm việc trực tiếp với chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 2.5 TẦNG – ĐƯỜNG KHÚC HẠO, NẠI HIÊN ĐÔNG, SƠN TRÀ, ĐN", có mã số #39267, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu