Cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng khu biển Phạm Văn Đồng, Sơn Trà – Đà Nẵng
Đường Trần Thanh Mại, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
15 triệu
75 m2 (5x15)
2 pn
3 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng khu biển Phạm Văn Đồng, Sơn Trà – Đà Nẵng
???? Vị trí gần biển, khu dân cư yên tĩnh, phù hợp ở gia đình hoặc làm văn phòng công ty đại diện
???? Công năng:
Tầng 1: Phòng khách rộng + khu bếp & phòng ăn + WC
Tầng 2: 2 phòng ngủ (mỗi phòng có WC riêng) + sân thượng + sân phơi
???? Nội thất đầy đủ: sofa, bàn ăn, giường nệm, tủ quần áo, điều hòa, bình nóng lạnh… chỉ cần xách vali vào ở
???? Giá thuê: 15 triệu/tháng
???? Liên hệ: 0934888243 - Thương Lê đi xem và làm việc trực tiếp với chủ.
???? Vị trí gần biển, khu dân cư yên tĩnh, phù hợp ở gia đình hoặc làm văn phòng công ty đại diện
???? Công năng:
Tầng 1: Phòng khách rộng + khu bếp & phòng ăn + WC
Tầng 2: 2 phòng ngủ (mỗi phòng có WC riêng) + sân thượng + sân phơi
???? Nội thất đầy đủ: sofa, bàn ăn, giường nệm, tủ quần áo, điều hòa, bình nóng lạnh… chỉ cần xách vali vào ở
???? Giá thuê: 15 triệu/tháng
???? Liên hệ: 0934888243 - Thương Lê đi xem và làm việc trực tiếp với chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng khu biển Phạm Văn Đồng, Sơn Trà – Đà Nẵng", có mã số #40186, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu