CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 3 TẦNG – KHU VEN BIỂN THỌ QUANG, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG.
Đường Đinh Công Trứ, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
25 triệu
100 m2 (5x20)
4 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 3 TẦNG – KHU VEN BIỂN THỌ QUANG, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG.
- Vị trí đẹp, khu du lịch – khách sạn, kinh doanh sôi động
✨ Công năng đầy đủ:
Sân để xe rộng phía trước
Phòng khách rộng rãi
Bếp + khu ăn uống riêng
4 phòng ngủ
3 WC
Phòng sinh hoạt chung
Sân thượng trước + sân sau + sân phơi
- Trang bị full nội thất:
Tủ lạnh
Máy lọc nước nóng lạnh
Dụng cụ bếp
Máy giặt + máy sấy
→ Chỉ xách vali vào ở
- Tiện ích xung quanh:
Cách biển ~250m
Gần chợ chiều hải sản (~200m)
Gần khu khán đài pháo hoa (~2km)
- Đường rộng 10.5m, ô tô đậu thoải mái
- Khu vực đông khách du lịch, phù hợp ở hoặc kinh doanh
- Giá thuê:
25 triệu/tháng (khách Việt)
30 triệu/tháng (khách nước ngoài)
-Liên hệ: Thương Lê – đi xem và làm việc trực tiếp với chủ.
- Vị trí đẹp, khu du lịch – khách sạn, kinh doanh sôi động
✨ Công năng đầy đủ:
Sân để xe rộng phía trước
Phòng khách rộng rãi
Bếp + khu ăn uống riêng
4 phòng ngủ
3 WC
Phòng sinh hoạt chung
Sân thượng trước + sân sau + sân phơi
- Trang bị full nội thất:
Tủ lạnh
Máy lọc nước nóng lạnh
Dụng cụ bếp
Máy giặt + máy sấy
→ Chỉ xách vali vào ở
- Tiện ích xung quanh:
Cách biển ~250m
Gần chợ chiều hải sản (~200m)
Gần khu khán đài pháo hoa (~2km)
- Đường rộng 10.5m, ô tô đậu thoải mái
- Khu vực đông khách du lịch, phù hợp ở hoặc kinh doanh
- Giá thuê:
25 triệu/tháng (khách Việt)
30 triệu/tháng (khách nước ngoài)
-Liên hệ: Thương Lê – đi xem và làm việc trực tiếp với chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 3 TẦNG – KHU VEN BIỂN THỌ QUANG, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG.", có mã số #40152, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu