Cho thuê tòa căn hộ an thượng
23, Đường An Thượng 32, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
130 triệu
162 m2 (9x18)
127 pn
14 wc
Tây-Nam
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ TOÀ CĂN HỘ AN THƯỢNG
- Diện tích: 153m² (ngang 9m).
- Diện tích thuê: từ tầng 2 trở lên, gồm 14 phòng căn hộ
- Sẵn nội thất, thang máy, pccc
- Giá thuê: 130tr/tháng
- Lh : 0899494338
- Diện tích: 153m² (ngang 9m).
- Diện tích thuê: từ tầng 2 trở lên, gồm 14 phòng căn hộ
- Sẵn nội thất, thang máy, pccc
- Giá thuê: 130tr/tháng
- Lh : 0899494338
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 50 tầng |
| Mặt tiền | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 162 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 127 |
| Nhà tắm | 14 |
| Đường vào | 60 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê tòa căn hộ an thượng", có mã số #40108, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu