Cho thuê tòa căn hộ ĐÀ NẴNG
08, Đường Sơn Thủy 12, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
50 triệu
100 m2 (5x20)
9 pn
9 wc
Nam
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ TOÀ CĂN HỘ 4 TẦNG KHU SƠN THUỶ
- Toà gồm 9 phòng: 3 studio, 1 căn hộ 2pn , 4 phòng trọ.
- Diện tích: 100m2
- Xung quanh đông đúc dân cư, cách chợ 200m, ...
- Cách biển Sơn Thuỷ 500m
- Lh : 0905231038
- Giá: 50tr/ tháng
- Toà gồm 9 phòng: 3 studio, 1 căn hộ 2pn , 4 phòng trọ.
- Diện tích: 100m2
- Xung quanh đông đúc dân cư, cách chợ 200m, ...
- Cách biển Sơn Thuỷ 500m
- Lh : 0905231038
- Giá: 50tr/ tháng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Đường vào | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê tòa căn hộ ĐÀ NẴNG", có mã số #39464, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu