Cho thuê tòa căn hộ ĐÀ NẴNG
02, Đường Lý Văn Tố, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
40 triệu
85 m2 (5x17)
4 pn
5 wc
Đông
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN GẦN BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG - SƠN TRÀ
- Nhà 3 tầng 4PN thoáng mát, phù hợp cho gia đình
- 5 vệ sinh khép kín, full nội thất
- Dt86m2 , ngang 5m
- Giá: 40tr/ tháng
- Nhận khách nước ngoài
Liên hệ:0905231038
- Nhà 3 tầng 4PN thoáng mát, phù hợp cho gia đình
- 5 vệ sinh khép kín, full nội thất
- Dt86m2 , ngang 5m
- Giá: 40tr/ tháng
- Nhận khách nước ngoài
Liên hệ:0905231038
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê tòa căn hộ ĐÀ NẴNG", có mã số #39475, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu