Cho thuê tòa căn hộ khách sạn khu Mỹ AN, gần sông Hàn, gồm 29 căn
Đường An Dương Vương, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
180 triệu
200 m2 (10x20)
29 pn
30 wc
Đông-Nam
02-05-2025
Thông tin mô tả:
Toà Căn Hộ + Khách Sạn. ( 29 Phòng: 20 phòng ks, 9 căn hộ) 1 mb tầng trệt
Vị trí: đường lớn gần Hoài Thanh, song song sông Hàn, gần đại học Kinh tế, chợ Bắc Mỹ An
- DTĐ: 200m2 ( Mặt tiền 10m)
- Kết cấu: 1 trệt, 5 tầng
+ Tầng trệt: Khu Lễ Tân - Nhà hàng - Bếp và Kho
+ Sân thượng có dàn năng lượng mặt trời
- Giá thuê: 180tr/tháng
- Có thang bộ, thang máy, hệ thống pccc chuẩn.
- Đầy đủ trang thiết bị
- Ko có hồ bơi
Cọc 1 tỷ, thanh toán linh động.
Anh chị quan tâm thuê liên hệ em Nguyên để biết thêm chi tiết
Vị trí: đường lớn gần Hoài Thanh, song song sông Hàn, gần đại học Kinh tế, chợ Bắc Mỹ An
- DTĐ: 200m2 ( Mặt tiền 10m)
- Kết cấu: 1 trệt, 5 tầng
+ Tầng trệt: Khu Lễ Tân - Nhà hàng - Bếp và Kho
+ Sân thượng có dàn năng lượng mặt trời
- Giá thuê: 180tr/tháng
- Có thang bộ, thang máy, hệ thống pccc chuẩn.
- Đầy đủ trang thiết bị
- Ko có hồ bơi
Cọc 1 tỷ, thanh toán linh động.
Anh chị quan tâm thuê liên hệ em Nguyên để biết thêm chi tiết
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Khách Sạn |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 29 |
| Nhà tắm | 30 |
| Đường vào | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê tòa căn hộ khách sạn khu Mỹ AN, gần sông Hàn, gồm 29 căn", có mã số #34328, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu