Cho thuê tòa khách sạn an thượng đà nẵng
09, Đường Lê Lộ, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
700 triệu
324 m2 (18x18)
77 pn
79 wc
Đông
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ KHÁCH SẠN KHU AN THƯỢNG
Diện tích: 324m2, ngang 18m
Thiết kế 10 tầng, 77 phòng khách sạn, có tiện ích hồ bơi, phòng gym, quầy bar coffee...
Khách sạn có đủ pháp lý, sổ đã hoàn công
Lh: 0905231038
Diện tích: 324m2, ngang 18m
Thiết kế 10 tầng, 77 phòng khách sạn, có tiện ích hồ bơi, phòng gym, quầy bar coffee...
Khách sạn có đủ pháp lý, sổ đã hoàn công
Lh: 0905231038
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Khách Sạn |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 10 tầng |
| Mặt tiền | 18 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 324 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 77 |
| Nhà tắm | 79 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê tòa khách sạn an thượng đà nẵng", có mã số #39093, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu