Cho thuê tòa khách sạn ĐÀ NẴNG
19, Đường Hà Bổng, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
800 triệu
525 m2 (15x35)
89 pn
89 wc
Đông-Bắc
12-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê khách sạn 4* biển MỸ KHÊ
Cách biển 150m, phòng rộng đẹp
Doanh thu cao , công năng 80-100p
Lh: 0905231038 xem ks
Cách biển 150m, phòng rộng đẹp
Doanh thu cao , công năng 80-100p
Lh: 0905231038 xem ks
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Khách Sạn |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 14 tầng |
| Mặt tiền | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 525 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Phòng ngủ | 89 |
| Nhà tắm | 89 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê tòa khách sạn ĐÀ NẴNG", có mã số #38687, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu