Cho thuê tòa khách sạn ĐÀ NẴNG
39, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
1 tỷ
460 m2 (20x23)
90 pn
90 wc
Bắc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ KHÁCH SẠN 18 TẦNG ĐƯỜNG VÕ VĂN KIỆT
- Diện tích: 470.3 m² (ngang: 20 m)
- Thiết kế 18 tầng, 90 phòng ngủ, 90 wc
- Đường 2 làn rộng: 30 m
- Giá thuê: 1 tỷ/năm chưa thuế KTL
- Diện tích: 470.3 m² (ngang: 20 m)
- Thiết kế 18 tầng, 90 phòng ngủ, 90 wc
- Đường 2 làn rộng: 30 m
- Giá thuê: 1 tỷ/năm chưa thuế KTL
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Khách Sạn |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 18 tầng |
| Mặt tiền | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 460 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Phòng ngủ | 90 |
| Nhà tắm | 90 |
| Đường vào | 48 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê tòa khách sạn ĐÀ NẴNG", có mã số #39272, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu