CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ TẠI HẺM NGUYỄN TRI PHƯƠNG, HỘI AN GIÁ 4,3 TỶ THƯƠNG LƯỢNG
Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Cẩm Nam, Thành phố Hội An, Quảng Nam
4.3 tỷ
133 m2 (7.5x9)
3 pn
4 wc
Tây-Bắc
17-10-2025
Thông tin mô tả:
CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ TẠI HẺM NGUYỄN TRI PHƯƠNG, HỘI AN GIÁ 4,3 TỶ THƯƠNG LƯỢNG
Đường lớn, oto đỗ trước cổng
Diện tích: 133m2, Hướng Tây Nam
Nhà bao gồm 4 pn, 3wc thích hợp để ở, hoặc kinh doanh homestay
Gía bán: 4,3 tỷ
Liên hệ: 0942061367 Kiều để biết thêm thông tin
Đường lớn, oto đỗ trước cổng
Diện tích: 133m2, Hướng Tây Nam
Nhà bao gồm 4 pn, 3wc thích hợp để ở, hoặc kinh doanh homestay
Gía bán: 4,3 tỷ
Liên hệ: 0942061367 Kiều để biết thêm thông tin
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 133 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Bắc |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Đường vào | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ TẠI HẺM NGUYỄN TRI PHƯƠNG, HỘI AN GIÁ 4,3 TỶ THƯƠNG LƯỢNG", có mã số #37100, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu