MT Phố Đi Bộ PHAN CHU TRINH Giá Chỉ 33 TỶ Ngang 11m, KINH DOANH SIÊU ĐỈNH
Phường Minh An, Thành phố Hội An, Quảng Nam
33 tỷ
134 m2 (11x12)
5 pn
5 wc
Nam
06-10-2025
Thông tin mô tả:
- Nhà 2 tầng, tường 20 kiên cố – thiết kế chắc chắn, dễ cải tạo
- Gồm 5 phòng ngủ, 5 WC khép kín – phù hợp làm homestay hoặc boutique hotel
- Mặt bằng rộng – kinh doanh café, nhà hàng, showroom cực sướng
- Vị trí vàng: cách Chùa Cầu chỉ 2 phút đi bộ – dòng khách Tây qua lại liên tục
???? Pháp lý chuẩn chỉnh – sổ đỏ chính chủ – chưa qua đầu tư
???? Gọi ngay Vũ để xem nhà thực tế và chốt nhanh!
- Gồm 5 phòng ngủ, 5 WC khép kín – phù hợp làm homestay hoặc boutique hotel
- Mặt bằng rộng – kinh doanh café, nhà hàng, showroom cực sướng
- Vị trí vàng: cách Chùa Cầu chỉ 2 phút đi bộ – dòng khách Tây qua lại liên tục
???? Pháp lý chuẩn chỉnh – sổ đỏ chính chủ – chưa qua đầu tư
???? Gọi ngay Vũ để xem nhà thực tế và chốt nhanh!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 134 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Đường vào | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "MT Phố Đi Bộ PHAN CHU TRINH Giá Chỉ 33 TỶ Ngang 11m, KINH DOANH SIÊU ĐỈNH", có mã số #36903, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu