NHÀ 2 TẦNG FULL NỘI THẤT – KIỆT HOÀNG DIỆU THÔNG NGUYỄN HOÀNG – TRUNG TÂM HẢI CHÂU
Hoàng diệu, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
6.9 tỷ
80 m2 (4x20)
3 pn
2 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 2 TẦNG FULL NỘI THẤT – KIỆT HOÀNG DIỆU THÔNG NGUYỄN HOÀNG – TRUNG TÂM HẢI CHÂU ????
???? Vị trí đẹp, kiệt Hoàng Diệu thông Nguyễn Hoàng – khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ, di chuyển cực thuận tiện.
✨ Thông tin nhà:
▪️ Diện tích: 81.2m²
▪️ Ngang: 4.04m
▪️ Kiệt: 3m thông thoáng
▪️ Nhà 2 tầng chắc chắn, full nội thất vào ở ngay
▪️ Công năng gồm:
✔️ 3 phòng ngủ
✔️ 2 WC
✔️ Phòng khách rộng
✔️ Bếp riêng tiện nghi
✔️ Phòng thờ
✔️ Ô giếng trời lấy ánh sáng và gió tự nhiên cực thoáng
???? Nhà phù hợp ở gia đình, làm homestay hoặc cho thuê đều đẹp.
???? Giá tốt khu trung tâm Hải Châu.
???? Liên hệ xem
???? Vị trí đẹp, kiệt Hoàng Diệu thông Nguyễn Hoàng – khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ, di chuyển cực thuận tiện.
✨ Thông tin nhà:
▪️ Diện tích: 81.2m²
▪️ Ngang: 4.04m
▪️ Kiệt: 3m thông thoáng
▪️ Nhà 2 tầng chắc chắn, full nội thất vào ở ngay
▪️ Công năng gồm:
✔️ 3 phòng ngủ
✔️ 2 WC
✔️ Phòng khách rộng
✔️ Bếp riêng tiện nghi
✔️ Phòng thờ
✔️ Ô giếng trời lấy ánh sáng và gió tự nhiên cực thoáng
???? Nhà phù hợp ở gia đình, làm homestay hoặc cho thuê đều đẹp.
???? Giá tốt khu trung tâm Hải Châu.
???? Liên hệ xem
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "NHÀ 2 TẦNG FULL NỘI THẤT – KIỆT HOÀNG DIỆU THÔNG NGUYỄN HOÀNG – TRUNG TÂM HẢI CHÂU", có mã số #40813, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu