Nhà mặt tiền đường trung tâm Hải Châu, mà giá chỉ nhỉnh 6 tỉ, DT gần 70m2 LH 0816 638 405
Đường Đầm Rong 2, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
6.3 tỷ
70 m2 (5x14)
2 pn
01-09-2025
Thông tin mô tả:
Nhà đẹp trung tâm Hải Châu, nhỉnh 6 tỷ siêu hiếm, siêu rẻ.
DT 70m² ngang 5m nở hậu nhẹ.
Nhà 2 tầng Mặt Tiền Kinh doanh có thêm mặt kiệt phía sau.
2 ngủ, 2 wc, khách bếp thời sân phơi giếng trời đường luồng đầy đủ.
Khu vực trung tâm TP sầm uất bậc nhất Đà Nẵng.
Đang có hợp đồng thuê tháng 10tr đến tháng 12.
Để lại nội thất dính tường, bếp, tủ âm..
Giá: 6, x tỉ (x nhỏ).
Liên hệ xem nhà 0816 638 405 gặp em Minh
DT 70m² ngang 5m nở hậu nhẹ.
Nhà 2 tầng Mặt Tiền Kinh doanh có thêm mặt kiệt phía sau.
2 ngủ, 2 wc, khách bếp thời sân phơi giếng trời đường luồng đầy đủ.
Khu vực trung tâm TP sầm uất bậc nhất Đà Nẵng.
Đang có hợp đồng thuê tháng 10tr đến tháng 12.
Để lại nội thất dính tường, bếp, tủ âm..
Giá: 6, x tỉ (x nhỏ).
Liên hệ xem nhà 0816 638 405 gặp em Minh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền đường trung tâm Hải Châu, mà giá chỉ nhỉnh 6 tỉ, DT gần 70m2 LH 0816 638 405", có mã số #36258, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu